Fk Kosice vs Ruzomberok

FK Košice
FK Košice
2 - 0
FT
Ružomberok
Ružomberok
Bỏ phiếu đã đóng

Diễn biến trận đấu

  • 12A. Tucny
  • 12S. Kosa
  • 14M. Madlenak
  • 38M. Sovic
  • 46M. DimunM. Sovic
  • 46A. KahvicK. Palumets
  • 63J. Kostl
  • 63F. Soucek
  • 68S. Lavrincik
  • 70T. Marusin
  • 75T. BuchvaldekM. Bacik
  • 75A. KahvicM. Dimun
  • 83A. Maras
  • 84D. GrgicJ. Hladik
  • 84M. ChobotA. Tucny
  • 84M. KelemenF. Soucek
  • 87M. ZsigmundD. Gallovic
  • 88M. Kelemen
  • 88O. Luteran
  • 88L. LukacevicM. Madlenak
  • 90M. Zsigmund
  • 90D. MagdaO. Kakay

Thông tin trận đấu

Giờ bắt đầu
23:00 • 19 thg 9, 2026 (GMT+7)

Thống kê trọng tài

Đang tải...

FK Košice vs Ružomberok - tỷ số và diễn biến

Trang theo dõi trận đấu FK Košice gặp Ružomberok thuộc khuôn khổ Slovak Super Liga trên Score+. Trận đấu dự kiến diễn ra vào Thứ Bảy, 19/09/2026 lúc 23:00 (giờ Việt Nam). Trận đấu đã kết thúc với tỷ số 2 - 0 (FK Košice - Ružomberok). Bạn cũng có thể xem thông tin chi tiết về hai đội bóng FK Košice và Ružomberok, lịch thi đấu sắp tới và bảng xếp hạng giải đấu liên quan trong các liên kết bên dưới.

Dữ liệu cập nhật:

Diễn biến trận đấu

  1. 12' Thẻ vàng cho A. Tucny (Ružomberok)
  2. 12' Thẻ vàng cho S. Kosa (FK Košice)
  3. 14' Thẻ vàng cho M. Madlenak (FK Košice)
  4. 38' Thẻ vàng cho M. Sovic (FK Košice)
  5. 46' Thay người: M. Sovic → M. Dimun (FK Košice)
  6. 46' Thay người: K. Palumets → A. Kahvic (FK Košice)
  7. 63' Thẻ vàng cho J. Kostl (Ružomberok)
  8. 63' Thẻ vàng cho F. Soucek (Ružomberok)
  9. 68' Thẻ đỏ cho S. Lavrincik (Ružomberok)
  10. 70' Thẻ vàng cho T. Marusin (Ružomberok)
  11. 75' Thay người: M. Bacik → T. Buchvaldek (Ružomberok)
  12. 75' Bàn thắng của A. Kahvic (kiến tạo: M. Dimun) (FK Košice)
  13. 83' Phạt đền do A. Maras thực hiện (FK Košice)
  14. 84' Thay người: J. Hladik → D. Grgic (Ružomberok)
  15. 84' Thay người: A. Tucny → M. Chobot (Ružomberok)
  16. 84' Thay người: F. Soucek → M. Kelemen (Ružomberok)
  17. 87' Thay người: D. Gallovic → M. Zsigmund (FK Košice)
  18. 88' Thẻ vàng cho M. Kelemen (Ružomberok)
  19. 88' Thẻ vàng cho O. Luteran (Ružomberok)
  20. 88' Thay người: M. Madlenak → L. Lukacevic (FK Košice)
  21. 90' Thẻ vàng cho M. Zsigmund (FK Košice)
  22. 90' Thay người: O. Kakay → D. Magda (FK Košice)

Chỉ số

FK KošiceRužomberok
Phạt đền thành công10
Thẻ vàng46
Thẻ đỏ01
Thay người54

Giải đấu

Đội bóng

Liên kết nhanh