Police Tero vs Surin

Police Tero
Police Tero
4 - 1
FT
Surin
Surin
Bỏ phiếu đã đóng

Diễn biến trận đấu

  • 42S. Yapp
  • 54Valdo
  • 79Bàn thắng
  • 83N. Woochueku
  • 86N. Woochueku

Thông tin trận đấu

Giờ bắt đầu
18:30 • 21 thg 10, 2026 (GMT+7)
Sân nhà
Boonyachinda Stadium
Police TeroPolice Tero

Thống kê trọng tài

Đang tải...

Police Tero vs Surin - tỷ số và diễn biến

Trang theo dõi trận đấu Police Tero gặp Surin thuộc khuôn khổ Thai FA Cup trên Tỷsốplus. Trận đấu dự kiến diễn ra vào Thứ Tư, 21/10/2026 lúc 18:30 (giờ Việt Nam). Sân vận động: Boonyachinda Stadium. Trận đấu đã kết thúc với tỷ số 4 - 1 (Police Tero - Surin). Bạn cũng có thể xem thông tin chi tiết về hai đội bóng Police Tero và Surin, lịch thi đấu sắp tới và bảng xếp hạng giải đấu liên quan trong các liên kết bên dưới.

Dữ liệu cập nhật:

Diễn biến trận đấu

  1. 42' Bàn thắng của S. Yapp (Police Tero)
  2. 54' Bàn thắng của Valdo (Police Tero)
  3. 79' Bàn thắng (Surin)
  4. 83' Bàn thắng của N. Woochueku (Police Tero)
  5. 86' Bàn thắng của N. Woochueku (Police Tero)

Giải đấu

Đội bóng

Liên kết nhanh