Slough Town vs Macclesfield

Slough Town
Slough Town
1 - 3
FT
Macclesfield
Macclesfield
Bỏ phiếu đã đóng

Diễn biến trận đấu

  • 38Mohammed-Idris Oshilaja
  • 38Thẻ phạt
  • 42Rollin Menayese
  • 59Jared MyersTarik Gidaree
  • 61Peter OjemenTyrese Dyce
  • 68Danny Elliott
  • 69Justin JohnsonMax Woltman
  • 70Harvey WalkerJohn Goddard
  • 75Luis Lacey
  • 75Thẻ phạt
  • 77Adam Desbois
  • 77Danny Elliott
  • 77Thẻ phạt
  • 78Brandon LeeLuis Lacey
  • 80Jaiden Drakes-ThomasTyrique Clarke
  • 81Luke HolnessRuben Shakpoke
  • 85Lewis Fensome
  • 86Wiktor Makowski
  • 90Isaac Buckley-RickettsLuke Duffy
  • 90Danny Whitehead
  • 93James EdmondsonLewis Fensome
  • 103Regan GriffithsDanny Whitehead
  • 106Jordan GreenidgeWiktor Makowski
  • 120Regan Griffiths
  • 120Max Dearnley
  • 120Regan Griffiths

Thông tin trận đấu

Giờ bắt đầu
19:30 • 7 thg 12, 2025 (GMT+7)

Thống kê trọng tài

Đang tải...

Slough Town vs Macclesfield - tỷ số và diễn biến

Trang theo dõi trận đấu Slough Town gặp Macclesfield thuộc khuôn khổ FA Cup trên Tỷsốplus. Trận đấu dự kiến diễn ra vào Chủ Nhật, 07/12/2025 lúc 19:30 (giờ Việt Nam). Trận đấu đã kết thúc với tỷ số 1 - 3 (Slough Town - Macclesfield). Bạn cũng có thể xem thông tin chi tiết về hai đội bóng Slough Town và Macclesfield, lịch thi đấu sắp tới và bảng xếp hạng giải đấu liên quan trong các liên kết bên dưới.

Dữ liệu cập nhật:

Diễn biến trận đấu

  1. 38' Thẻ vàng cho Mohammed-Idris Oshilaja (Slough Town)
  2. 38' Thẻ vàng (Slough Town)
  3. 42' Thẻ vàng cho Rollin Menayese (Macclesfield)
  4. 59' Thay người: Tarik Gidaree → Jared Myers (Slough Town)
  5. 61' Thay người: Tyrese Dyce → Peter Ojemen (Slough Town)
  6. 68' Phạt đền do Danny Elliott thực hiện (Macclesfield)
  7. 69' Thay người: Max Woltman → Justin Johnson (Macclesfield)
  8. 70' Thay người: John Goddard → Harvey Walker (Slough Town)
  9. 75' Thẻ vàng cho Luis Lacey (Macclesfield)
  10. 75' Thẻ vàng (Macclesfield)
  11. 77' Thẻ vàng cho Adam Desbois (Slough Town)
  12. 77' Thẻ vàng cho Danny Elliott (Macclesfield)
  13. 77' Thẻ vàng (Macclesfield)
  14. 78' Thay người: Luis Lacey → Brandon Lee (Macclesfield)
  15. 80' Thay người: Tyrique Clarke → Jaiden Drakes-Thomas (Slough Town)
  16. 81' Thay người: Ruben Shakpoke → Luke Holness (Slough Town)
  17. 85' Thẻ vàng cho Lewis Fensome (Macclesfield)
  18. 86' Phạt đền do Wiktor Makowski thực hiện (Slough Town)
  19. 90' Thay người: Luke Duffy → Isaac Buckley-Ricketts (Macclesfield)
  20. 90' Thẻ vàng cho Danny Whitehead (Macclesfield)
  21. 93' Bàn thắng của James Edmondson (kiến tạo: Lewis Fensome) (Macclesfield)
  22. 103' Thay người: Danny Whitehead → Regan Griffiths (Macclesfield)
  23. 106' Thay người: Wiktor Makowski → Jordan Greenidge (Slough Town)
  24. 120' Bàn thắng của Regan Griffiths (Macclesfield)
  25. 120' Thẻ vàng cho Max Dearnley (Macclesfield)
  26. 120' Thẻ vàng cho Regan Griffiths (Macclesfield)

Chỉ số

Slough TownMacclesfield
Kiểm soát bóng37%63%
Kiến tạo01
Tỷ lệ rê bóng thành công39%40%
Phạt góc38
Thẻ vàng37
Thẻ vàng-đỏ10
Thẻ đỏ10

Giải đấu

Đội bóng

Liên kết nhanh