Viktoria Koln vs Nurnberg

Viktoria Köln
Viktoria Köln
1 - 1
4 - 5
FT
Nürnberg
Nürnberg
Bỏ phiếu đã đóng

Diễn biến trận đấu

  • 19Javier Fernandez
  • 46A. ProkopenkoY. Tonye
  • 56P. ScobelA. Markhiev
  • 57N. MaboulouN. H. Castelle
  • 58Lucas Wolf
  • 67G. MasourasT. Janisch
  • 67C. Y. MoustfaM. A. Zoma
  • 74P. FallmannT. Duman
  • 74N. JahnL. M. Wolf
  • 78A. GrimaldiP. Scobel
  • 79T. HessR. Lubach
  • 87J. SachseD. Otto
  • 90K. MandicA. Kalogeropoulos
  • 90M. SponselP. Fallmann
  • 91Jakob Sachse
  • 96Niklas Jahn
  • 102Adam Markhiev

Thông tin trận đấu

Giờ bắt đầu
20:30 • 22 thg 8, 2026 (GMT+7)
Sân nhà
Sportpark Hohenberg
Viktoria KölnViktoria Köln

Thống kê trọng tài

Đang tải...

Viktoria Köln vs Nürnberg - tỷ số và diễn biến

Trang theo dõi trận đấu Viktoria Köln gặp Nürnberg thuộc khuôn khổ DFB Pokal trên Tỷsốplus. Trận đấu dự kiến diễn ra vào Thứ Bảy, 22/08/2026 lúc 20:30 (giờ Việt Nam). Sân vận động: Sportpark Hohenberg. Trận đấu đã kết thúc với tỷ số 1 - 1 (Viktoria Köln - Nürnberg). Bạn cũng có thể xem thông tin chi tiết về hai đội bóng Viktoria Köln và Nürnberg, lịch thi đấu sắp tới và bảng xếp hạng giải đấu liên quan trong các liên kết bên dưới.

Dữ liệu cập nhật:

Diễn biến trận đấu

  1. 19' Thẻ vàng cho Javier Fernandez (Nürnberg)
  2. 46' Thay người: Y. Tonye → A. Prokopenko (Viktoria Köln)
  3. 56' Bàn thắng của P. Scobel (kiến tạo: A. Markhiev) (Nürnberg)
  4. 57' Thay người: N. H. Castelle → N. Maboulou (Viktoria Köln)
  5. 58' Thẻ vàng cho Lucas Wolf (Viktoria Köln)
  6. 67' Thay người: T. Janisch → G. Masouras (Nürnberg)
  7. 67' Thay người: M. A. Zoma → C. Y. Moustfa (Nürnberg)
  8. 74' Thay người: T. Duman → P. Fallmann (Viktoria Köln)
  9. 74' Thay người: L. M. Wolf → N. Jahn (Viktoria Köln)
  10. 78' Thay người: P. Scobel → A. Grimaldi (Nürnberg)
  11. 79' Thay người: R. Lubach → T. Hess (Nürnberg)
  12. 87' Thay người: D. Otto → J. Sachse (Viktoria Köln)
  13. 90' Thay người: A. Kalogeropoulos → K. Mandic (Nürnberg)
  14. 90' Bàn thắng của M. Sponsel (kiến tạo: P. Fallmann) (Viktoria Köln)
  15. 91' Thẻ vàng cho Jakob Sachse (Viktoria Köln)
  16. 96' Thẻ vàng cho Niklas Jahn (Viktoria Köln)
  17. 102' Thẻ vàng cho Adam Markhiev (Nürnberg)

Chỉ số

Viktoria KölnNürnberg
Kiểm soát bóng46%54%
Tổng cú sút2111
Sút trúng đích65
Sút không trúng đích104
Cú sút bị chặn52
Sút trong vòng cấm137
Sút ngoài vòng cấm84
Tổng đường chuyền544650
Đường chuyền chính xác436566
Tỷ lệ chuyền chính xác80%87%
Phạt góc87
Việt vị40
Phạm lỗi1517
Thẻ vàng32
Cản phá của thủ môn34

Giải đấu

Đội bóng

Liên kết nhanh